Bảng Trắng điện tử cổ điển được thiết kế để viết cơ bản và tương tác dựa trên chiếu. Lý tưởng để nâng cấp các lớp học cũ hơn với chú thích đơn giản và lắp đặt dễ dàng.

Chúng tôi sản xuất bảng trắng tương tác, bao gồm các mẫu tất cả trong một mới nhất, trong khi vẫn giữ cho các dây chuyền sản xuất cũ hoạt động. Những dòng Di Sản này cung cấp các lựa chọn Giá cả phải chăng cho khách hàng ở các khu vực đang phát triển hoặc với ngân sách hạn chế, giúp mở rộng truy cập vào công nghệ tương tác.
Những dòng này làm cho công nghệ tương tác có sẵn cho các ứng dụng giáo dục và kinh doanh trên khắp các khu vực, đáp ứng các yêu cầu ngân sách khác nhau.
Qtenboard kết hợp nhiều năm kinh nghiệm trong ngành với trọng tâm là các giải pháp thiết thực cho các thị trường đa dạng. Đội ngũ của chúng tôi cung cấp hỗ trợ kỹ thuật, hướng dẫn lắp đặt và dịch vụ hậu mãi để đảm bảo triển khai trơn tru và vận hành đáng tin cậy. Bằng việc ưu tiên nhu cầu và khả năng tiếp cận của khách hàng, chúng tôi giúp các đối tác Tích hợp công nghệ tương tác một cách hiệu quả, cho dù là giáo dục, kinh doanh hay sử dụng công cộng.
Bề mặt bền, chống trầy xước và mài mòn hàng ngày, giữ cho bảng trông mới lâu hơn.
Hỗ trợ nhiều 10 điểm cảm ứng cho các hoạt động hợp tác và tương tác.
Được thiết kế với các thành phần tiết kiệm năng lượng và vật liệu chịu trách nhiệm với môi trường.
Cung cấp kết nối không dây linh hoạt để dễ dàng thiết lập và tích hợp thiết bị liền mạch.
Ngón tay hoặc bất kỳ vật thể nào khác có thể chạm, ghi, điều khiển trên bảng tương tác này.
Khung hợp kim nhôm, khung hợp kim nhôm, góc bảng ABS và bề mặt nano phản chiếu.
Nhận dạng cử chỉ ngón tay, làm hội nghị, giáo dục, rèn luyện đơn giản hơn hatara!
Giao diện người dùng, logo, Giấy dán tường, bao bì và ứng dụng được cài đặt sẵn có thể tùy chỉnh.
(Nếu bạn cần hệ thống DMS này, bạn cần Bảng tương tác Nhưng không có bảng thông minh điện tử hồng ngoại)
Quản lý từ xa nhiều thiết bị đầu cuối hội nghị
Tạo nhiều vai trò người dùng cho Quản Lý Hợp tác
Bật/Tắt tài khoản và quản lý quyền
Hình dung đồ họa của Thống Kê thiết bị
Quy trình hoạt động đơn giản
Giám sát từ xa về lưu trữ, mạng, thông tin bật nguồn
Gửi cảnh báo và tin nhắn cho các nhà khai thác thiết bị
Điều khiển từ xa: tắt máy, khởi động lại, nguồn dự kiến
Gửi lệnh, báo cáo thông tin thiết bị, xem lịch sử
Giám sát thời gian thực, cài đặt ứng dụng, kiểm soát ứng dụng, phân phối nội dung
| Thương hiệu | |
|---|---|
| Qtenboard | |
| Kích thước | |
| 83'' / 86'' / 96'' / 106'' / 120'' / 130'' / 150'' | |
| Mô hình | |
| QM-83DZ01 / QM-86DZ01/ QM-96DZ01 QM-106DZ01 / QM-120DZ01 / QM-130DZ01 QM-150DZ01 |
|
| Thông số kỹ thuật | |
| Kích thước màn hình cảm ứng | 86" |
| Lực kích hoạt cảm ứng | Không cần áp lực |
| Truyền phát sáng | > 92%(100% không kèm kính) |
| Độ phân giải cảm ứng được báo cáo | Không có Tài xế: 32768*32768 |
| Thời gian phản hồi cảm ứng (Cảm ứng đa điểm) | 10-15ms |
| Touch Response Time(One touch) | 7ms |
| Minimum Recognition Point Size | 4mm*4mm |
| Touch Object Size Recognition | Vâng |
| Giao diện | Socket USB cable 1.5 m socket 7P USB serial port cable 1.5 m |
| Electrical Specification | |
| Touch Refresh Rate | ≥80Hz |
| Communication | USB 2.0 Full Speed |
| PowerSupply Mode | USB*1 |
| Working Voltage | DC 5.0V±5% |
| Average Current | ≤200mA |
| Power Cunsumption | ≤ 1.0W |
| LED Lifetime | 60000hours |
| Fault-tolerant | Able to work if less than 10% non-consecutive sensors are damaged |
| Environmental Specification | |
| Độ ẩm | Up to 90% RH from 0°C to +40°C non-condensing |
| Temperature Range | Working temperature: -10℃~50℃ Storage temperature: -20℃~60℃ |
| ESD | EN 6100-4-2 2008:3 level. 4KV contact discharge and 8KV air discharge |
| Anti-light Interference | Xuất sắc |
| Software Specification | |
| Firmware Upgrade | Windows10, 8, 7 Support USB upgrade |
| Support OS(Multi touch) | Windows10,8,7,Andriod |
| Support OS (One touch) | WindowsXP,MacOS. |
Dịch vụ khách hàng
Bút từ tính
Bút Thông Minh
Nano
Kéo Đẩy
Giá đỡ 1
Giá đỡ 2
Kim
Bàn thông minh
Máy ảnh tài liệu
Máy Chiếu màn hình
Camera ngoài
Âm thanh
Nền tảng
Bảng tương tác
Qtenboard rất linh hoạt khi tùy chỉnh, đặc biệt đối với các thương hiệu toàn cầu, Nhà phân phối hoặc bộ phận giáo dục:
Bạn hoàn toàn có thể tùy chỉnh vẻ ngoài: Giao diện UI, logo thương hiệu, bao bì, hệ thống ngôn ngữ, Giấy dán tường, hoạt hình bắt đầu, ứng dụng được tải sẵn, v. v.
Chúng hỗ trợ nhãn trắng (không hiển thị thương hiệu), OEM đầy đủ, ODM kết cấu và chế độ xuất khẩu tháo gỡ ckd/skd-Giúp các đối tác địa phương lắp ráp máy tại địa phương, giảm Thuế Nhập khẩu, và cải thiện khả năng cạnh tranh của dự án.
Về Phía phần mềm, bởi vì qtenboard có đội ngũ R & D mạnh mẽ, họ cung cấpPhát triển thứ cấp: Bạn có thể xây dựng phần mềm giáo dục địa phương, giải pháp bảo vệ quyền riêng tư, quản lý cho phép hệ thống-Về cơ bản, làm cho bảng điều khiển hoàn toàn phù hợp với yêu cầu của Dự án Chính Phủ/trường học của bạn.
Điều khiển thiết bị tập trung, liên kết nhiều lớp học, lớp học thông minh




Qtenboard đã triển khai thành công các bảng tương tác trong các dự án giáo dục trên toàn thế giới-ở Đông Nam Á, Trung Đông, Châu Âu và Mỹ, châu Phi và nhiều hơn nữa. Họ hợp tác chặt chẽ với các nhà Tích hợp hệ thống địa phương để cung cấp hỗ trợ từ đầu đến cuối: Thiết kế giải pháp, cung cấp sản phẩm, lắp đặt và ra mắt.
Khách hàng luôn báo cáo rằng sản phẩm của qtenboard là Ổn định, đáng tin cậy, Với phản hồi hậu mãi nhanh chóng, và Tùy chỉnh hiệu quả -Đã giúp qtenboard xây dựng danh tiếng rất tốt trên thị trường giáo dục toàn cầu.




Khu công nghiệp qtenboard có diện tích 330,000 m², với 16 tòa nhà chuyên dụng. Có:
1. Dây chuyền sản xuất SMT hiện đại
2. Dây chuyền lắp ráp tự động hoàn toàn
3. hội thảo liên kết không bụi
4. phòng thí nghiệm lão hóa chuyên nghiệp (Kiểm tra căng thẳng)
Họ kiểm tra mọi bảng điều khiển về độ bền kết cấu, Độ chính xác của cảm ứng, âm thanh và độ tin cậy của loa thông qua các thử nghiệm lão hóa-Để đảm bảo rằng ngay cả trong sản xuất hàng loạt, mỗi thiết bị đều đạt tiêu chuẩn chất lượng quốc tế.
Sở hữu nhà máy riêng của họ có nghĩa là họ có Kiểm soát toàn bộ Vượt quá thời gian chờ đợi, chất lượng và chi phí, mang lại cho các đối tác một lợi thế thực sự-Đặc biệt là cho các dự án lớn hoặc hợp đồng lâu dài.
Đối với khách hàng B2B toàn cầu, qtenboard cung cấp một Hệ thống hỗ trợ kỹ thuật toàn diện:
1. Nâng cấp hệ thống từ xa
2. tài liệu kỹ thuật
3. Hướng dẫn lắp đặt
4. đào tạo tại chỗ/từ xa
5. Hỗ trợ tại địa phương khi cần thiết
Đội ngũ kỹ sư của chúng tôi có thể cung cấp tư vấn dự án trước khi triển khai, giám sát và hỗ trợ từ xa trong quá trình triển khai, và các dịch vụ bảo trì, thay thế và nâng cấp phần mềm liên tục.
Với DMS và hệ thống từ xa, qtenboard giúp các đối tác nhanh chóng xác định vị trí các vấn đề, giảm chi phí hậu mãi và nâng cao hiệu quả hoạt động trên các kênh.
Câu 1: năng lực sản xuất hàng ngày của qtenboard là gì? Có hỗ trợ tùy chỉnh hàng loạt không?
Năng lực sản xuất hàng ngày của bảng qtenboard là khoảng 200 chiếc. Nếu Đó là một đơn đặt hàng quy mô lớn, chúng tôi sẽ trực tiếp kích hoạt cả ba dây chuyền sản xuất trên khắp Trung Quốc và hỗ trợ tùy chỉnh hàng loạt.
Q2:Qtenboard có hỗ trợ ghi nhãn màu trắng và giao diện người dùng/Hệ thống tùy chỉnh không?
Có, nó hỗ trợ nhãn trắng và tùy chỉnh (thương hiệu, giao diện người dùng, giấy dán tường, bao bì, v. v.).
Câu 3: qtenboard có chứng nhận quốc tế nào? Có kiểm tra nghiêm ngặt trước khi giao hàng không?
Qtenboard có CE, RoHS, coo, CCC, ISO9001, v. v... mỗi sản phẩm trải qua các bài kiểm tra nghiêm ngặt trước khi rời khỏi nhà máy.
Câu Hỏi 4: việc đặt hàng thường mất bao lâu để vận chuyển? Phương thức vận chuyển nào được hỗ trợ?
Chúng tôi cần biết yêu cầu và số lượng cụ thể của bạn. Nói chung, một đơn đặt hàng mẫu có thể được gửi đi trong vòng 3 ngày làm việc. Chúng tôi hỗ trợ vận chuyển bằng đường biển, đường bộ và đường hàng không.
Câu 5: qtenboard có cung cấp nâng cấp hệ thống từ xa và quản lý thiết bị không? Thời gian phản hồi sau bán hàng là bao lâu?
Vâng, chúng tôi có. Qtenboard cung cấp nâng cấp hệ thống từ xa và quản lý thiết bị. Chúng tôi có sẵn trực tuyến 24/7.