Biển báo kỹ thuật số đứng thẳng đứng là một giải pháp hiển thị kiểu dáng đẹp, tiết kiệm không gian hoàn hảo cho quảng cáo ở khu vực có lưu lượng truy cập cao. Có hình ảnh sống động, giao diện dễ sử dụng và tùy chọn nội dung có thể tùy chỉnh.

Nhà máy của chúng tôi, nằm ở thâm quyến và Quảng Châu, trải dài hơn 330,000 mét vuông với 16 tòa nhà hiện đại. Với hơn 20 năm kinh nghiệm, chúng tôi sản xuất 200 đơn vị hàng ngày, hỗ trợ cả các đơn đặt hàng lớn và nhỏ cho các dịch vụ OEM, ODM và ckd/skd.
Được trang bị dây chuyền sản xuất tiên tiến, chúng tôi đảm bảo các sản phẩm chất lượng hàng đầu thông qua các quy trình tự động, kiểm tra chính xác và kiểm tra lão hóa toàn diện. Hệ thống quản lý kho của chúng tôi đảm bảo cung cấp vật liệu hiệu quả và giao hàng kịp thời.
Chúng tôi ưu tiên phát triển bền vững, tuân thủ các quy định nghiêm ngặt về môi trường và sử dụng thực tiễn sản xuất xanh. Nhà máy của chúng tôi cũng cung cấp các tùy chọn tùy biến linh hoạt cho các sản phẩm và bao bì, đáp ứng nhu cầu thị trường đa dạng.
Với sự hỗ trợ trước khi bán hàng và hậu mãi chuyên nghiệp, Chúng tôi đảm bảo các sản phẩm chất lượng cao và kết quả tối ưu cho khách hàng.
| Thông số hiển thị | |
| Các thông số kỹ thuật sau đây dựa trên QM-5516GL-S Mẫu 55 inch. Nếu quý khách cần thông số kỹ thuật đối với các kích thước khác, vui lòng liên hệ Qtenboard. |
|
| Thương hiệu | Qtenboard |
| Mô hình | QM-5516GLS |
| Kích thước | 55 inch |
| Nghị quyết | 2K / 4K |
| Góc nhìn | 178° |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Kích thước hiển thị | 682.2*1211.4mm (cao × V) |
| Tỷ lệ hiển thị | 16:9 |
| Đèn hậu | Đèn LED |
| Độ sáng | ≥300cd/㎡ |
| Tốc độ làm mới | 60-120Hz |
| Màu sắc | 16.7M(8 bit) |
| Thông số hệ thống | |
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Android |
| Phiên bản | 9.0 / 11.0 / 13.0 / 14.0 / 16.0 |
| Bộ xử lý trung tâm | A55 × 8 / A55 × 4 Cortex-A73 × 4 Cortex-A53 × 4 Cortex-A72 × 4 |
| GPU | G52 |
| Bộ nhớ RAM | 1 / 2 / 4 /6 / 8 GB |
| Bộ nhớ lưu trữ | 8 / 16 / 32 / 64 / 128 GB |
| Cổng đầu vào | HDMI in * 3, USB3.0 * 2, USB 2.0*1, Thẻ TF * 1, RJ45 * 1. Loại-C * 1 (tùy chọn) |
| Giao diện âm thanh | 3.5mm * 1 |
| Mạng lưới | 1 cái, 100 / 1000M |
| Wifi và Bluetooth | Tích hợp Wifi (2.4G/5G tín hiệu đơn/Wi-Fi Màn hình kép 6)& BT 4.2 / 5.0 / 5.4 (tùy chọn) |
| Chức năng hệ thống | |
| Khả năng giải mã | Hỗ trợ giải mã và phát lại video và hình ảnh 4K |
| Ứng dụng phần mềm | Hỗ trợ cài đặt phần mềm của bên thứ ba |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh hoặc những người khác |
| Khởi động hoạt hình | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Điều khiển từ xa hồng ngoại | Vận hành hệ thống bằng điều khiển từ xa |
| Chức năng âm thanh | Hỗ trợ đầu ra kênh trái/phải, bộ khuếch đại công suất 8Ω tích hợp sẵn |
| Bật/tắt nguồn | Điều khiển từ xa/thời gian/đánh thức mạng/Tự khởi động |
| Ủy quyền hệ thống | Cho phép quyền ROOT và tùy chỉnh phát triển phần mềm |
| Chế độ chuột | Hỗ trợ chuột có dây/không dây hoặc bàn phím sử dụng |
| Cập nhật hệ thống | Hỗ trợ nâng cấp nội địa và từ xa |
| Chế độ chơi | Âm thanh: MP3, WMA, WAV, APE, FLAC, AAC, OGG, M4A, 3GPP, v. v. Ảnh: JPG, BMP, PNG, v. v. Video: AVI, RM, RMVB, MKV,WMV,MOV, MP4, v. v. |
| Đánh máy | Bàn phím Android tiêu chuẩn như mặc định, có thể cài đặt gõ của bên thứ ba |
| Nhiều chức năng hơn | Làm theo hướng dẫn sử dụng/video hoặc liên hệ với Nhà cung cấp |
| Chức năng phần mềm | |
| Hỗ trợ phông nền | Web/di động IE (mạng cục bộ/WAN) |
| Chế độ chơi | Mạng/độc lập |
| Hỗ trợ chơi | Video/hình ảnh/phụ đề/PPT/WEB/Thời tiết/Đồng hồ vv hỗn hợp để chơi |
| Nối thông minh | Hỗ trợ các chế độ chơi tùy chỉnh để ghép như cài đặt |
| Chức năng hẹn giờ | Hỗ trợ thiết lập chơi chương trình tùy chỉnh trong khoảng thời gian |
| Quản lý thiết bị đầu cuối | Quản trị viên có thể tạo và sửa đổi tài khoản Để quản lý cấp độ đến cấp độ |
| Nhiều chức năng hơn | Làm theo hướng dẫn sử dụng/video hoặc liên hệ với Nhà cung cấp |
| Thông số máy | |
| Màu sắc | Đen/Bạc |
| Chất liệu khung | Nhôm (bản vẽ dây oxy hóa) |
| Vật liệu cơ thể | Tấm thép cán nguội kim loại (lớp phủ kim loại) |
| Vật liệu bề mặt | Kính cường lực 3mm (Vật Lý) |
| Kích thước sản phẩm | 747.1*1895*21mm (chỉ để tham khảo) |
| Kích thước đóng gói | 2015*165*860mm (chỉ tham khảo) |
| Vật liệu đóng gói | Hộp carton trung tính |
| Trọng lượng tịnh/tổng | 56.5kg/60kg (chỉ để tham khảo) |
| Khóa truy cập | Duy trì nguồn điện và bảng mạch |
| Cách cài đặt | Giá đỡ |
| Tính năng điện | |
| Kịch bản | Trong nhà |
| Điện áp định mức | AC110-220V |
| Đứng bằng điện | ≦ 1W |
| Công suất định mức | ≦ 85W |
| Môi trường phù hợp | Nhiệt độ-0 ℃ ~ 55 ℃/Độ ẩm 10% RH ~ 90% RH |
| Môi trường lưu trữ | Nhiệt độ-5oC ~ 60oC/Độ ẩm 10% RH ~ 90% RH |
Lối vào siêu thị/cửa hàng tiện lợi -Tiếp xúc tần số cao ở lối vào tăng cường khuyến mãi hàng tiêu dùng hàng tiêu dùng chính, tăng cường chuyển đổi trong cửa hàng.
Địa điểm triển lãm/sự kiện -Triển khai nhanh tính di động linh hoạt, phù hợp với các địa điểm tạm thời, cho phép chụp hiệu quả các điểm quảng cáo giao thông cao.
Cửa hàng F & B-Tiếp cận khách hàng trong quá trình xếp hàng, đẩy nhanh việc Ra Quyết Định và nâng cao hiệu quả đặt hàng và giá trị đơn hàng Trung bình (aov).
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Logo thương hiệu & Khởi động hoạt hình | Cá nhân hóa sản phẩm của bạn với logo tùy chỉnh và hình ảnh động khởi động để nhận diện thương hiệu đầy đủ. |
| Tùy chỉnh sâu giao diện người dùng/Hệ điều hành | Điều chỉnh Giao diện hệ thống, chủ đề và chức năng phù hợp với yêu cầu độc đáo của thương hiệu. |
| Sửa đổi khung gầm và khuôn đúc | Sửa đổi vỏ thiết bị hoặc thiết kế khuôn mẫu mới cho bề ngoài sản phẩm khác biệt. |
| Thiết kế bao bì | Bao bì tùy chỉnh phù hợp với thương hiệu và nhu cầu vận chuyển toàn cầu của bạn. |
| Theo dõi SN & sản xuất hàng loạt | Mỗi thiết bị được theo dõi với một số sê-ri duy nhất để đảm bảo chất lượng và quản lý hậu mãi hiệu quả. |
| Dịch vụ nhãn trắng | Cung cấp các sản phẩm sẵn sàng ra thị trường dưới tên thương hiệu của riêng bạn. |
| Khả năng cung cấp ckd/skd | Tùy chọn vận chuyển linh hoạt: Đơn vị hoàn chỉnh, Bán tháo hoặc lắp ráp hoàn chỉnh. |
| Hỗ trợ phát triển phần mềm & SDK/API | Tích hợp các ứng dụng của bên thứ ba hoặc phát triển phần mềm độc quyền để đáp ứng nhu cầu dự án cụ thể. |
Chuẩn bị nguyên liệu thô-Bảng mạch đến, linh kiện điện tử và vật liệu được kiểm tra và sắp xếp để sản xuất.
Dây chuyền sản xuất SMT-Dây chuyền công nghệ gắn bề mặt tự động để lắp ráp PCB chính xác.
Kiểm tra và gỡ lỗi ai-Bảng lõi và mô-đun ai được kiểm tra về hiệu suất và độ chính xác.
Lắp ráp màn hình-màn hình và bảng cảm ứng được tích hợp vào máy tính lớn.
Biển báo kỹ thuật số đứng sàn-được sử dụng trong các cửa hàng thương hiệu Innisfree tại Việt Nam để ra mắt sản phẩm, chiến dịch quảng cáo và tiếp thị theo mùa.
Màn hình hiển thị cửa sổ-được cài đặt trong các cửa hàng Uniqlo ở hà lan để thu hút lưu lượng truy cập chân và giới thiệu hình ảnh thương hiệu và nội dung quảng cáo.
Kiosk kỹ thuật số K-Style-được triển khai tại các trung tâm bán hàng bất động sản ở Anh để khuyến mãi bất động sản, giới thiệu dự án và tương tác với khách hàng.
Biển báo kỹ thuật số Hai Mặt-được lắp đặt tại 7-11 cửa hàng tiện lợi ở Thái Lan, cung cấp các chương trình khuyến mãi khả năng hiển thị cao và nhắn tin thương hiệu từ cả hai bên.
Biển báo kỹ thuật số đứng ngoài trời-được triển khai trong cộng đồng dân cư ở Singapore để biết thông báo công cộng, thông báo bất động sản và thông tin cộng đồng.
Trưng bày Áp phích đứng trên sàn-được sử dụng tại các cửa hàng ZARA ở Hồng Kông cho các chiến dịch thời trang, Hàng Mới Về và nâng cao thương hiệu tại cửa hàng.
Hệ thống quản lý hàng đợi & màn hình hiển thị-được áp dụng tại các bệnh viện ở Trung Quốc để quản lý lưu lượng bệnh nhân, hiển thị số hàng đợi và nâng cao hiệu quả dịch vụ.
Standbyme TV-được sử dụng bởi người dùng cá nhân ở Malaysia để giải trí gia đình, chia sẻ màn hình linh hoạt và kịch bản lối sống di động.
LCD video Wall-được lắp đặt tại các cửa hàng thương hiệu DJI tại Nhật Bản, tạo ra trải nghiệm trực quan tuyệt vời cho các cuộc trình diễn sản phẩm và kể chuyện thương hiệu.
Chúng tôi cung cấp đầy đủ các dịch vụ phù hợp để trao quyền cho các đối tác Thương hiệu toàn cầu, đảm bảo thực hiện dự án liền mạch và hoạt động lâu dài xuất sắc:
1. tư vấn trước khi bán hàng
Đội ngũ của chúng tôi cung cấp Hướng dẫn chuyên nghiệp trước khi mua hàng, giúp khách hàng lựa chọn đúng sản phẩm, giải pháp thiết kế và bố cục dự án phù hợp với nhu cầu của họ.
2. Dịch vụ hậu mãi toàn diện
Hỗ trợ từ đầu đến cuối từ cài đặt tại chỗ đến bảo trì liên tục, đảm bảo thời gian hoạt động của thiết bị cao và giải quyết kịp thời các vấn đề kỹ thuật.
3. Hỗ trợ kỹ thuật chuyên gia
Hỗ trợ trực tuyến và tại chỗ linh hoạt, bao gồm xử lý sự cố, cập nhật phần mềm và tối ưu hóa hiệu suất cho chức năng thiết bị cao nhất.
4. Giải pháp tùy biến
Tùy chọn tùy chỉnh linh hoạt bao gồm thiết kế giao diện người dùng, sơ đồ màu thiết bị, Cấu hình phần mềm và các tính năng phần cứng để đáp ứng các yêu cầu của Dự án độc đáo.
5. huấn luyện và hướng dẫn thực hành
Mục tiêu đào tạo cho các nhà khai thác và kỹ thuật viên để tối đa hóa hiệu quả hoạt động và mở khóa toàn bộ tiềm năng của các sản phẩm qtenboard.
6. Vận chuyển & giao hàng toàn cầu
Vận chuyển toàn cầu an toàn với bao bì được gia cố, giao hàng kịp thời và hỗ trợ hải quan chuyên dụng để đảm bảo hàng đến đúng hẹn, an toàn.
7. Quản Lý Dự Án quy mô lớn
Hỗ trợ toàn diện cho việc triển khai số lượng lớn, bao gồm lập kế hoạch giải pháp từ đầu đến cuối, giám sát lắp đặt và phối hợp dự án toàn chu kỳ.
8. quản lý thiết bị từ xa
Điều khiển từ xa hiệu quả thông qua CMS độc quyền của chúng tôi và các công cụ giám sát, cho phép quản lý nội dung, theo dõi trạng thái thiết bị thời gian thực và cập nhật hệ thống một cú nhấp chuột.
9. Bảo hành & bảo vệ mở rộng
Bảo hành tiêu chuẩn với các phần mở rộng tùy chọn, bao gồm các bộ phận thay thế chính hãng, để đảm bảo độ tin cậy thiết bị lâu dài và yên tâm.
10. Đáp ứng khẩn cấp & Dịch vụ Giá Trị Gia Tăng
Phản hồi nhanh chóng 24/7 cho các vấn đề quan trọng, cộng với tư vấn Giá Trị Gia Tăng về thiết kế nội dung và nâng cấp phần mềm để khuếch đại tác động kinh doanh của bạn.