Đang tìm kiếm giải pháp quảng cáo độc đáo? Bảng hiệu kỹ thuật số ARC Top của chúng tôi với đế tròn có màn hình 4K mỏng, hệ điều hành Android/Windows và quản lý CMS từ xa. Tăng cường khả năng hiển thị thương hiệu của bạn ngay bây giờ!

Nằm trong các trung tâm đổi mới của thâm quyến và Quảng Châu, cơ sở rộng 330,000 mét vuông của chúng tôi là công ty hàng đầu toàn cầu về sản xuất màn hình thương mại cao cấp. Với hơn 20 năm chuyên môn trong ngành, chúng tôi chuyên về kỹ thuật của màn hình hai mặt siêu mỏng và các kiốt thẩm mỹ hàng đầu. Cơ sở của chúng tôi duy trì năng lực hàng ngày mạnh mẽ với 200 đơn vị, hỗ trợ đầy đủ các dịch vụ OEM, ODM và ckd/skd để trao quyền cho các đối tác bán lẻ và truyền thông toàn cầu.
Hội thảo của chúng tôi có các đường dây tự động tiên tiến được tối ưu hóa để tích hợp màn hình LCD siêu mỏng tinh tế và lắp ráp khung cong chính xác. Để đảm bảo hiệu suất cao nhất, mỗi thiết bị đều trải qua thử nghiệm lão hóa 48 giờ nghiêm ngặt được thiết kế đặc biệt để xác minh độ ổn định nhiệt Màn hình kép và tính nhất quán màu 4K. Kho hàng thông minh của chúng tôi đảm bảo chuỗi cung ứng liền mạch và vòng quay nhanh để triển khai quy mô lớn.
Dành riêng cho sự bền vững, chúng tôi sử dụng các tấm pin tiết kiệm năng lượng và sản xuất thân thiện với môi trường. Chúng tôi cung cấp tùy chỉnh rộng rãi-từ thương hiệu khung bespoke và hoàn thiện sang trọng (đen/trắng) để cấu hình Hệ điều hành Android/Windows linh hoạt-Đảm bảo các giải pháp sàn nhà của chúng tôi phù hợp hoàn hảo với Chiến Lược thị trường quốc tế của thương hiệu bạn.
| Thông số hiển thị | |
| Các thông số kỹ thuật sau đây dựa trên QM-3230CN Mẫu 32 inch. Nếu quý khách cần thông số kỹ thuật đối với các kích thước khác, vui lòng liên hệ Qtenboard. | |
| Thương hiệu | Qtenboard |
| Mô hình | QM-3230CN |
| Nghị quyết | 4K |
| Góc nhìn | 178° |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Tỷ lệ hiển thị | 9:16 |
| Đèn hậu | Đèn LED |
| Độ sáng | ≥700cd/ |
| Tốc độ làm mới | 60-120Hz |
| Màu sắc | 16.7M(8 bit) |
| Thông số hệ thống | |
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Android |
| Phiên bản | 9.0 / 11.0 / 13.0 / 14.0 / 16.0 |
| Bộ xử lý trung tâm | A55 × 8 / A55 × 4 Cortex-A73 × 4 Cortex-A53 × 4 Cortex-A72 × 4 (tùy chọn) |
| GPU | G52 |
| Bộ nhớ RAM | 1 / 2 / 4 / 6 / 8 GB |
| Bộ nhớ lưu trữ | 8 / 16 / 32 / 64 / 128 GB |
| Cổng đầu vào | HDMI in * 3, USB3.0 * 2, USB 2.0*1, thẻ TF * 1, RJ45 * 1. Loại C*1 (Tùy chọn) |
| Giao diện âm thanh | 3.5mm * 1 |
| Mạng lưới | 1 cái, 100 / 1000M |
| Wifi và Bluetooth | Tích hợp Wifi (2.4G/5G) & BT 4.2 / 5.0 / 5.4 (tùy chọn) |
| Chức năng hệ thống | |
| Khả năng giải mã | Hỗ trợ giải mã video và hình ảnh 4K |
| Ứng dụng phần mềm | Hỗ trợ cài đặt phần mềm của bên thứ ba |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh hoặc những người khác |
| Khởi động hoạt hình | Có thể tùy chỉnh |
| Điều khiển từ xa hồng ngoại | Hỗ trợ |
| Chức năng âm thanh | Bộ khuếch đại công suất 8 Ω tích hợp sẵn |
| Bật/tắt nguồn | Thời gian/đánh thức mạng/Tự khởi động |
| Ủy quyền hệ thống | Có quyền Root |
| Chế độ chuột | Hỗ trợ chuột có dây/không dây |
| Cập nhật hệ thống | Nâng cấp cục bộ và từ xa |
| Chế độ chơi | Video, hình ảnh, âm thanh (định dạng khác nhau) |
| Đánh máy | Android Tiêu chuẩn/bên thứ ba |
| Chức năng phần mềm | |
| Hỗ trợ phông nền | Quản Lý Web/di động |
| Chế độ chơi | Mạng/độc lập |
| Nối thông minh | Chế độ tách tùy chỉnh |
| Chức năng hẹn giờ | Lập kế hoạch chương trình |
| Quản lý thiết bị đầu cuối | Kiểm soát tài khoản đa cấp |
| Thông số máy | |
| Màu sắc | Trắng/Đen |
| Chất liệu khung | Nhôm (bản vẽ dây oxy hóa) |
| Vật liệu cơ thể | Tấm thép cán nguội kim loại |
| Vật liệu bề mặt | Kính cường lực 3mm |
| Tính năng điện | |
| Kịch bản | Trong nhà |
| Điện áp định mức | AC110-220V |
| Đứng bằng điện | ≦ 1W |
| Công suất định mức | ≦ 85W |
| Môi trường | 0 ℃ ~ 55 ℃ / 10% RH ~ 90% RH |
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Logo thương hiệu & Khởi động hoạt hình | Cá nhân hóa sản phẩm của bạn với logo tùy chỉnh và hình ảnh động khởi động để nhận diện thương hiệu đầy đủ. |
| Tùy chỉnh sâu giao diện người dùng/Hệ điều hành | Điều chỉnh Giao diện hệ thống, chủ đề và chức năng phù hợp với yêu cầu độc đáo của thương hiệu. |
| Sửa đổi khung gầm và khuôn đúc | Sửa đổi vỏ thiết bị hoặc thiết kế khuôn mẫu mới cho bề ngoài sản phẩm khác biệt. |
| Thiết kế bao bì | Bao bì tùy chỉnh phù hợp với thương hiệu và nhu cầu vận chuyển toàn cầu của bạn. |
| Theo dõi SN & sản xuất hàng loạt | Mỗi thiết bị được theo dõi với một số sê-ri duy nhất để đảm bảo chất lượng và quản lý hậu mãi hiệu quả. |
| Dịch vụ nhãn trắng | Cung cấp các sản phẩm sẵn sàng ra thị trường dưới tên thương hiệu của riêng bạn. |
| Khả năng cung cấp ckd/skd | Tùy chọn vận chuyển linh hoạt: Đơn vị hoàn chỉnh, Bán tháo hoặc lắp ráp hoàn chỉnh. |
| Hỗ trợ phát triển phần mềm & SDK/API | Tích hợp các ứng dụng của bên thứ ba hoặc phát triển phần mềm độc quyền để đáp ứng nhu cầu dự án cụ thể. |
Chuẩn bị nguyên liệu thô-Bảng mạch đến, linh kiện điện tử và vật liệu được kiểm tra và sắp xếp để sản xuất.
Dây chuyền sản xuất SMT-Dây chuyền công nghệ gắn bề mặt tự động để lắp ráp PCB chính xác.
Kiểm tra và gỡ lỗi ai-Bảng lõi và mô-đun ai được kiểm tra về hiệu suất và độ chính xác.
Lắp ráp màn hình-màn hình và bảng cảm ứng được tích hợp vào máy tính lớn.
Trưng bày Áp phích đứng trên sàn-được sử dụng tại các cửa hàng ZARA ở Hồng Kông cho các chiến dịch thời trang và hàng mới về.
Biển báo kỹ thuật số đứng trên sàn-được sử dụng tại Innisfree Việt Nam cho các chiến dịch quảng cáo và tiếp thị theo mùa.
Màn hình hiển thị cửa sổ-được cài đặt trong các cửa hàng Uniqlo ở hà lan để thu hút lưu lượng truy cập bằng chân.
Kiosk kỹ thuật số K-Style-được triển khai tại các trung tâm bán hàng bất động sản của Vương quốc Anh để tương tác với khách hàng.
Biển báo kỹ thuật số Hai Mặt-được lắp đặt trong 7-Eleven Thái Lan để có các chương trình khuyến mãi khả năng hiển thị cao hai chiều.
Biển báo kỹ thuật số ngoài trời-được triển khai tại khu dân cư Singapore để biết thông báo công cộng.
Hệ thống quản lý hàng đợi-Được áp dụng tại các bệnh viện ở Trung Quốc để nâng cao hiệu quả phục vụ bệnh nhân.
Standbyme TV-được sử dụng ở Malaysia để giải trí gia đình và kịch bản lối sống di động.
Màn hình LCD gắn tường DJI Nhật Bản cho câu chuyện thương hiệu bất tận
1. Hỗ trợ trước khi bán hàng: Hướng dẫn chuyên nghiệp cho việc lựa chọn sản phẩm và lập kế hoạch dự án.
2. Dịch vụ hậu mãi: Hỗ trợ lắp đặt và bảo trì để đảm bảo thời gian hoạt động cao.
3. Hỗ trợ kỹ thuật: Hỗ trợ xử lý sự cố, cập nhật phần mềm và tối ưu hóa.
4. Dịch vụ tùy biến: Giao diện người dùng linh hoạt, phần mềm và cấu hình phần cứng.
5. đào tạo & hướng dẫn: Đào tạo thực hành cho người vận hành và kỹ thuật viên.
6. Vận chuyển & giao hàng: vận chuyển toàn cầu với bao bì an toàn và hỗ trợ hải quan.
7. Hỗ trợ dự án: Hỗ trợ triển khai quy mô lớn và giám sát lắp đặt.
8. Quản lý từ xa: Quản lý nội dung thông qua CMS và giám sát trạng thái thiết bị.
9. Bảo hành & hỗ trợ mở rộng: Bảo hành tiêu chuẩn và hỗ trợ phụ tùng thay thế.
10. phản hồi khẩn cấp: phản ứng nhanh đối với các vấn đề quan trọng và nâng cấp phần mềm.