Tối đa hóa khả năng hiển thị của thương hiệu của bạn từ mọi góc độ với màn hình quảng cáo hai mặt đứng trên sàn siêu mỏng của chúng tôi. Được thiết kế cho môi trường bán lẻ và thương mại cao cấp, kiosk kiểu dáng đẹp này có màn hình HD kép với cấu hình cực kỳ mỏng, cho phép bạn thu hút khách hàng đến từ cả hai hướng cùng một lúc. Thiết kế tối giản của nó đảm bảo nội dung của bạn vẫn là trung tâm của sự chú ý.

Nằm trong các trung tâm đổi mới của thâm quyến và Quảng Châu, cơ sở 330,000 mét vuông của chúng tôi dành riêng cho việc sản xuất màn hình thương mại cao cấp. Với hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành, Chúng tôi chuyên sản xuất máy quảng cáo hai mặt siêu mỏng, với công suất hàng ngày là 200 sản phẩm. Chúng tôi hỗ trợ đầy đủ các dịch vụ OEM, ODM và ckd/skd để đáp ứng nhu cầu của khách hàng bán lẻ và truyền thông toàn cầu.
Hội thảo của chúng tôi được trang bị dây chuyền lắp ráp tự động tiên tiến được thiết kế đặc biệt để tích hợp màn hình LCD siêu mỏng tinh tế. Chúng tôi đảm bảo hiệu suất thị giác vượt trội thông qua kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, bao gồm hiệu chuẩn màu và kiểm tra lão hóa 48 giờ toàn diện để ổn định Màn hình kép. Hệ thống kho thông minh của chúng tôi đảm bảo cung cấp linh kiện hiệu quả và giao hàng đúng hạn cho các dự án của bạn.
Chúng tôi cam kết phát triển bền vững, sử dụng các tấm pin tiết kiệm năng lượng và tuân thủ các tiêu chuẩn sản xuất nghiêm ngặt về môi trường. Ngoài các mẫu tiêu chuẩn, chúng tôi cung cấp tùy chỉnh linh hoạt cho kiosk đứng sàn này, bao gồm xây dựng thương hiệu khung, Kích thước màn hình và cấu hình hệ điều hành, phù hợp với nhu cầu thị trường quốc tế đa dạng.
| Thông số hiển thị | |
| Các thông số kỹ thuật sau đây dựa trên QM-5524SP Mẫu 55 inch. Nếu quý khách cần thông số kỹ thuật đối với các kích thước khác, vui lòng liên hệ Qtenboard. |
|
| Thương hiệu | Qtenboard |
| Mô hình | QM-5524SP |
| Nghị quyết | 4K |
| Góc nhìn | 178° |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Tỷ lệ hiển thị | 9:16 |
| Đèn hậu | Đèn LED |
| Độ sáng | ≥350cd/㎡ |
| Tốc độ làm mới | 60-120Hz |
| Màu sắc | 16.7M(8 bit) |
| Thông số hệ thống | |
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Android |
| Phiên bản | 9.0 / 11.0 / 13.0 / 14.0 / 16.0 |
| Bộ xử lý trung tâm | A55 × 8 / A55 × 4 Cortex-A73 × 4 Cortex-A53 × 4 Cortex-A72 × 4 (tùy chọn) |
| GPU | G52 |
| Bộ nhớ RAM | 1 / 2 / 4 /6 / 8 GB |
| Bộ nhớ lưu trữ | 8 / 16 / 32 / 64 / 128 GB |
| Cổng đầu vào | HDMI in * 3, USB3.0 * 2, USB 2.0*1, Thẻ TF * 1, RJ45 * 1. Loại-C * 1 (tùy chọn) |
| Giao diện âm thanh | 3.5mm * 1 |
| Mạng lưới | 1 cái, 100 / 1000M |
| Wifi và Bluetooth | Tích hợp Wifi (2.4G/5G tín hiệu đơn/Wi-Fi Màn hình kép 6)& BT 4.2 / 5.0 / 5.4 (tùy chọn) |
| Chức năng hệ thống | |
| Khả năng giải mã | Hỗ trợ giải mã và phát lại video và hình ảnh 4K |
| Ứng dụng phần mềm | Hỗ trợ cài đặt phần mềm của bên thứ ba |
| Ngôn ngữ | Tiếng Anh hoặc những người khác |
| Khởi động hoạt hình | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Điều khiển từ xa hồng ngoại | Vận hành hệ thống bằng điều khiển từ xa |
| Chức năng âm thanh | Hỗ trợ đầu ra kênh trái/phải, bộ khuếch đại công suất 8Ω tích hợp sẵn |
| Bật/tắt nguồn | Điều khiển từ xa/thời gian/đánh thức mạng/Tự khởi động |
| Ủy quyền hệ thống | Cho phép quyền ROOT và tùy chỉnh phát triển phần mềm |
| Chế độ chuột | Hỗ trợ chuột có dây/không dây hoặc bàn phím sử dụng |
| Cập nhật hệ thống | Hỗ trợ nâng cấp nội địa và từ xa |
| Chế độ chơi | Âm thanh: MP3, WMA, WAV, APE, FLAC, AAC, OGG, M4A, 3GPP, v. v. Ảnh: JPG, BMP, PNG, v. v. Video: AVI, RM, RMVB, MKV,WMV,MOV, MP4, v. v. |
| Đánh máy | Bàn phím Android tiêu chuẩn như mặc định, có thể cài đặt gõ của bên thứ ba |
| Nhiều chức năng hơn | Làm theo hướng dẫn sử dụng/video hoặc liên hệ với Nhà cung cấp |
| Chức năng phần mềm | |
| Hỗ trợ phông nền | Web/di động IE (mạng cục bộ/WAN) |
| Chế độ chơi | Mạng/độc lập |
| Hỗ trợ chơi | Video/hình ảnh/phụ đề/PPT/WEB/Thời tiết/Đồng hồ vv hỗn hợp để chơi |
| Nối thông minh | Hỗ trợ các chế độ chơi tùy chỉnh để ghép như cài đặt |
| Chức năng hẹn giờ | Hỗ trợ thiết lập chơi chương trình tùy chỉnh trong khoảng thời gian |
| Quản lý thiết bị đầu cuối | Quản trị viên có thể tạo và sửa đổi tài khoản Để quản lý cấp độ đến cấp độ |
| Nhiều chức năng hơn | Làm theo hướng dẫn sử dụng/video hoặc liên hệ với Nhà cung cấp |
| Thông số máy | |
| Màu sắc | Màu đen |
| Chất liệu khung | Nhôm (bản vẽ dây oxy hóa) |
| Vật liệu cơ thể | Tấm thép cán nguội kim loại (lớp phủ kim loại) |
| Vật liệu bề mặt | Kính cường lực 3mm (Vật Lý) |
| Vật liệu đóng gói | Hộp carton trung tính |
| Khóa truy cập | Duy trì nguồn điện và bảng mạch |
| Tính năng điện | |
| Kịch bản | Trong nhà |
| Điện áp định mức | AC110-220V |
| Đứng bằng điện | ≦ 1W |
| Công suất định mức | ≦ 85W |
| Môi trường phù hợp | Nhiệt độ-0 ℃ ~ 55 ℃/Độ ẩm 10% RH ~ 90% RH |
| Môi trường lưu trữ | Nhiệt độ-5oC ~ 60oC/Độ ẩm 10% RH ~ 90% RH |
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Logo thương hiệu & Khởi động hoạt hình | Cá nhân hóa sản phẩm của bạn với logo tùy chỉnh và hình ảnh động khởi động để nhận diện thương hiệu đầy đủ. |
| Tùy chỉnh sâu giao diện người dùng/Hệ điều hành | Điều chỉnh Giao diện hệ thống, chủ đề và chức năng phù hợp với yêu cầu độc đáo của thương hiệu. |
| Sửa đổi khung gầm và khuôn đúc | Sửa đổi vỏ thiết bị hoặc thiết kế khuôn mẫu mới cho bề ngoài sản phẩm khác biệt. |
| Thiết kế bao bì | Bao bì tùy chỉnh phù hợp với thương hiệu và nhu cầu vận chuyển toàn cầu của bạn. |
| Theo dõi SN & sản xuất hàng loạt | Mỗi thiết bị được theo dõi với một số sê-ri duy nhất để đảm bảo chất lượng và quản lý hậu mãi hiệu quả. |
| Dịch vụ nhãn trắng | Cung cấp các sản phẩm sẵn sàng ra thị trường dưới tên thương hiệu của riêng bạn. |
| Khả năng cung cấp ckd/skd | Tùy chọn vận chuyển linh hoạt: Đơn vị hoàn chỉnh, Bán tháo hoặc lắp ráp hoàn chỉnh. |
| Hỗ trợ phát triển phần mềm & SDK/API | Tích hợp các ứng dụng của bên thứ ba hoặc phát triển phần mềm độc quyền để đáp ứng nhu cầu dự án cụ thể. |
Chuẩn bị nguyên liệu thô-Bảng mạch đến, linh kiện điện tử và vật liệu được kiểm tra và sắp xếp để sản xuất.
Dây chuyền sản xuất SMT-Dây chuyền công nghệ gắn bề mặt tự động để lắp ráp PCB chính xác.
Kiểm tra và gỡ lỗi ai-Bảng lõi và mô-đun ai được kiểm tra về hiệu suất và độ chính xác.
Lắp ráp màn hình-màn hình và bảng cảm ứng được tích hợp vào máy tính lớn.
Trưng bày Áp phích đứng trên sàn-được sử dụng tại các cửa hàng ZARA ở Hồng Kông cho các chiến dịch thời trang, Hàng Mới Về và nâng cao thương hiệu tại cửa hàng.
Biển báo kỹ thuật số đứng sàn-được sử dụng trong các cửa hàng thương hiệu Innisfree tại Việt Nam để ra mắt sản phẩm, chiến dịch quảng cáo và tiếp thị theo mùa.
Màn hình hiển thị cửa sổ-được cài đặt trong các cửa hàng Uniqlo ở hà lan để thu hút lưu lượng truy cập chân và giới thiệu hình ảnh thương hiệu và nội dung quảng cáo.
Kiosk kỹ thuật số K-Style-được triển khai tại các trung tâm bán hàng bất động sản ở Anh để khuyến mãi bất động sản, giới thiệu dự án và tương tác với khách hàng.
Biển báo kỹ thuật số Hai Mặt-được lắp đặt tại 7-11 cửa hàng tiện lợi ở Thái Lan, cung cấp các chương trình khuyến mãi khả năng hiển thị cao và nhắn tin thương hiệu từ cả hai bên.
Biển báo kỹ thuật số đứng ngoài trời-được triển khai trong cộng đồng dân cư ở Singapore để biết thông báo công cộng, thông báo bất động sản và thông tin cộng đồng.
Hệ thống quản lý hàng đợi & màn hình hiển thị-được áp dụng tại các bệnh viện ở Trung Quốc để quản lý lưu lượng bệnh nhân, hiển thị số hàng đợi và nâng cao hiệu quả dịch vụ.
Standbyme TV-được sử dụng bởi người dùng cá nhân ở Malaysia để giải trí gia đình, chia sẻ màn hình linh hoạt và kịch bản lối sống di động.
LCD video Wall-được lắp đặt tại các cửa hàng thương hiệu DJI tại Nhật Bản, tạo ra trải nghiệm trực quan tuyệt vời cho các cuộc trình diễn sản phẩm và kể chuyện thương hiệu.
1. Hỗ trợ trước khi bán hàng
Đội ngũ của chúng tôi cung cấp Hướng dẫn chuyên nghiệp trước khi mua hàng, giúp khách hàng lựa chọn đúng sản phẩm, giải pháp thiết kế và bố cục dự án phù hợp với nhu cầu của họ.
2. Dịch vụ hậu mãi
Từ cài đặt đến bảo trì liên tục, Chúng tôi đảm bảo vận hành trơn tru và thời gian hoạt động cao, giải quyết mọi vấn đề kỹ thuật nhanh chóng.
3. Hỗ trợ kỹ thuật
Hỗ trợ chuyên gia có sẵn trực tuyến hoặc tại chỗ, bao gồm xử lý sự cố, cập nhật phần mềm và tối ưu hóa hiệu suất.
4. Dịch vụ tùy biến
Chúng tôi cung cấp các tùy chọn linh hoạt cho thiết kế giao diện người dùng, màu sắc thiết bị, Cấu hình phần mềm và các tính năng phần cứng để đáp ứng các yêu cầu của Dự án độc đáo.
5. huấn luyện & hướng dẫn
Các nhà khai thác và kỹ thuật viên được đào tạo Thực Hành Để Tối đa hóa hiệu quả và tận dụng tối đa khả năng của các sản phẩm qtenboard.
6. Vận chuyển & giao hàng
Vận chuyển toàn cầu với bao bì an toàn, giao hàng kịp thời và hỗ trợ Hải Quan đảm bảo sản phẩm của bạn đến nơi an toàn và đúng tiến độ.
7. Hỗ trợ dự án
Hỗ trợ toàn diện cho việc triển khai quy mô lớn, bao gồm lập kế hoạch giải pháp, giám sát lắp đặt và quản lý dự án.
8. Quản lý từ xa
Thông qua CMS và các công cụ giám sát của chúng tôi, khách hàng có thể quản lý nội dung, theo dõi trạng thái thiết bị và thực hiện cập nhật hệ thống từ xa.
9. Bảo hành & hỗ trợ mở rộng
Bảo hành tiêu chuẩn với phần mở rộng tùy chọn, bao gồm các bộ phận thay thế, đảm bảo sự an tâm và độ tin cậy lâu dài.
10. Đáp ứng khẩn cấp & Dịch vụ Giá Trị Gia Tăng
Phản hồi nhanh đối với các vấn đề quan trọng, cộng với tư vấn bổ sung, tư vấn thiết kế nội dung và nâng cấp phần mềm để nâng cao tác động kinh doanh của bạn.