ไวท์บอร์ดอิเล็กทรอนิกส์แบบคลาสสิกที่ออกแบบมาสำหรับการเขียนขั้นพื้นฐานและการโต้ตอบตามการฉายภาพเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการอัพเกรดห้องเรียนเก่าด้วยคำอธิบายประกอบที่เรียบง่ายและติดตั้งง่าย

เราผลิตกระดานไวท์บอร์ดแบบโต้ตอบรวมถึงรุ่น All-in-one ล่าสุดในขณะที่ยังคงสายการผลิตเก่าอยู่สายมรดกเหล่านี้มีตัวเลือกราคาไม่แพงสำหรับลูกค้าในการพัฒนาภูมิภาคหรือด้วยงบประมาณที่จำกัดช่วยขยายการเข้าถึงเทคโนโลยีแบบโต้ตอบ
สายเหล่านี้ทำให้เทคโนโลยีแบบโต้ตอบสามารถใช้ได้สำหรับการใช้งานด้านการศึกษาและธุรกิจในภูมิภาคตอบสนองความต้องการงบประมาณที่แตกต่างกัน
Qtenboard ผสมผสานประสบการณ์ในอุตสาหกรรมหลายปีเข้ากับการมุ่งเน้นไปที่โซลูชันเชิงปฏิบัติสำหรับตลาดที่หลากหลายทีมของเราให้การสนับสนุนด้านเทคนิคคำแนะนำในการติดตั้งและบริการหลังการขายเพื่อให้แน่ใจว่าการปรับใช้ที่ราบรื่นและการดำเนินงานที่เชื่อถือได้โดยการจัดลำดับความสำคัญความต้องการของลูกค้าและการเข้าถึงเราช่วยให้คู่ค้ารวมเทคโนโลยีแบบโต้ตอบได้อย่างมีประสิทธิภาพไม่ว่าจะเป็นการศึกษาธุรกิจหรือการใช้งานสาธารณะ
พื้นผิวที่ทนทานป้องกันรอยขีดข่วนและการสึกหรอในชีวิตประจำวันทำให้บอร์ดดูใหม่ได้นานขึ้น
รองรับจุดสัมผัส10จุดสำหรับกิจกรรมการทำงานร่วมกันและการโต้ตอบ
ออกแบบด้วยส่วนประกอบที่ประหยัดพลังงานและวัสดุที่รับผิดชอบต่อสิ่งแวดล้อม
มีการเชื่อมต่อไร้สายที่ยืดหยุ่นสำหรับการติดตั้งง่ายและการรวมอุปกรณ์ที่ไร้รอยต่อ
นิ้วหรือวัตถุอื่นๆที่ทึบแสงสามารถสัมผัสเขียนควบคุมบนไวท์บอร์ดแบบโต้ตอบนี้ได้
แผงอลูมิเนียม honeycombpanel, กรอบอลูมิเนียมมุมบอร์ด ABS และพื้นผิวนาโนป้องกันแสงสะท้อน
การจดจำท่าทางนิ้วมือทำให้การประชุมการศึกษาการฝึกอบรมเพิ่มเติม simpleiha hatara!
UI ที่ปรับแต่งได้, โลโก้, วอลล์เปเปอร์, บรรจุภัณฑ์และปพลิเคชันที่ติดตั้งไว้ล่วงหน้า
(ถ้าคุณต้องการระบบ DMS นี้คุณต้อง กระดานไวท์บอร์ดแบบโต้ตอบ แต่ไม่ใช่บอร์ดอัจฉริยะอิเล็กทรอนิกส์อินฟราเรด)
จัดการอุปกรณ์ปลายทางการประชุมหลายเครื่องจากระยะไกล
สร้างบทบาทผู้ใช้หลายสำหรับการจัดการการทำงานร่วมกัน
เปิด/ปิดการใช้งานบัญชีและจัดการสิทธิ์
การแสดงภาพแบบกราฟิกของสถิติอุปกรณ์
ขั้นตอนการทำงานอย่างง่าย
การตรวจสอบการจัดเก็บข้อมูลระยะไกลเครือข่ายข้อมูลการเปิดเครื่อง
ส่งการแจ้งเตือนและข้อความไปยังผู้ประกอบการอุปกรณ์
รีโมทคอนโทรล: ปิดเครื่อง, รีบูต, กำลังไฟตามกำหนดเวลา
ส่งคำสั่งรายงานข้อมูลอุปกรณ์ดูประวัติ
การตรวจสอบแบบเรียลไทม์, การติดตั้งแอพ, การควบคุมแอพ, การกระจายเนื้อหา
| มียี่ห้อสินค้า | |
|---|---|
| Qtenboard | |
| ขนาด | |
| 83'' / 86'' / 96'' / 106'' / 120'' / 130'' / 150'' | |
| โมเดลโมเดลจำลอง | |
| QM-83DZ01 / QM-86DZ01/ QM-96DZ01 QM-106DZ01 / QM-120DZ01 / QM-130DZ01 QM-150DZ01 |
|
| ข้อมูลจำเพาะ | |
| ขนาดหน้าจอสัมผัส | 86" |
| แรงเปิดใช้งานระบบสัมผัส | ไม่จำเป็นต้องใช้แรงกด |
| การส่งผ่านแสง | > 92%(100% ไม่มีกระจก) |
| รายงานความละเอียดในการสัมผัส | ไม่มีไดรเวอร์: 32768*32768 |
| เวลาตอบสนองการสัมผัส (Multi Touch) | 10-15มิลลิวินาที |
| เวลาตอบสนองการสัมผัส (สัมผัสเดียว) | 7มิลลิวินาที |
| ขนาดจุดจดจำขั้นต่ำ | 4มม. * 4มม. |
| การจดจำขนาดวัตถุแบบสัมผัส | ใช่ |
| อินเทอร์เฟซ | ซ็อกเก็ตสาย USB 1.5 M ซ็อกเก็ต7P USB serial port cable 1.5 m |
| Electrical Specification | |
| Touch Refresh Rate | ≥80Hz |
| Communication | USB 2.0 Full Speed |
| PowerSupply Mode | USB*1 |
| Working Voltage | DC 5.0V±5% |
| Average Current | ≤200mA |
| Power Cunsumption | ≤ 1.0W |
| LED Lifetime | 60000hours |
| Fault-tolerant | Able to work if less than 10% non-consecutive sensors are damaged |
| Environmental Specification | |
| เครื่องปรับความชื้น | Up to 90% RH from 0°C to +40°C non-condensing |
| Temperature Range | Working temperature: -10℃~50℃ Storage temperature: -20℃~60℃ |
| ESD | EN 6100-4-2 2008:3 level. 4KV contact discharge and 8KV air discharge |
| Anti-light Interference | ยอดเยี่ยมมากๆ |
| Software Specification | |
| Firmware Upgrade | Windows10, 8, 7 Support USB upgrade |
| Support OS(Multi touch) | Windows10,8,7,Andriod |
| Support OS (One touch) | WindowsXP,MacOS. |
ออปส์
ปากกาแม่เหล็กไฟฟ้า
ปากกาสมาร์ทโฟน
นาโน
กดดึง
วงเล็บ1
วงเล็บ2
พอยเตอร์
ตารางอัจฉริยะ
กล้องเอกสาร
โปรเจ็คเตอร์หน้าจอ
กล้องภายนอก
เสียง
แพลตฟอร์ม
กระดานไวท์บอร์ดแบบโต้ตอบ
Qtenboard มีความยืดหยุ่นสูงเมื่อพูดถึงการปรับแต่งโดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับแบรนด์ผู้จัดจำหน่ายหรือแผนกการศึกษาทั่วโลก:
คุณสามารถปรับแต่งอย่างเต็มที่ รูปลักษณ์: อินเตอร์เฟซ UI, โลโก้แบรนด์, บรรจุภัณฑ์, ระบบภาษา, วอลล์เปเปอร์, ภาพเคลื่อนไหวเริ่มต้น, ปพลิเคชันที่โหลดไว้ฯลฯ
พวกเขาสนับสนุนฉลากสีขาว (ไม่มีแบรนด์แสดง), OEM เต็มรูปแบบ, ODM โครงสร้างและ ckd/skd ถอดโหมดการส่งออก-ซึ่งจะช่วยให้คู่ค้าท้องถิ่นประกอบเครื่องจักรในประเทศลดภาษีนำเข้า, และปรับปรุงความสามารถในการแข่งขันของโครงการ
ด้านซอฟต์แวร์เนื่องจาก qtenboard มีทีม R & D ที่แข็งแกร่งพวกเขานำเสนอการพัฒนารอง: คุณสามารถสร้างซอฟต์แวร์การศึกษาในท้องถิ่นโซลูชันการป้องกันความเป็นส่วนตัวการจัดการการอนุญาตระบบ-โดยทั่วไปทำให้แผงเหมาะกับความต้องการโครงการของรัฐบาล/โรงเรียนของคุณ
การควบคุมอุปกรณ์แบบรวมศูนย์การเชื่อมโยงห้องเรียนหลายห้องห้องเรียนสมาร์ท




Qtenboard ได้ปรับใช้แผงแบบโต้ตอบในโครงการการศึกษาทั่วโลกในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้ตะวันออกกลางยุโรปและอเมริกาแอฟริกาและอื่นๆพวกเขาร่วมมืออย่างใกล้ชิดกับผู้รวมระบบในท้องถิ่นเพื่อให้การสนับสนุนแบบ end-to-end: การออกแบบโซลูชันการจัดหาผลิตภัณฑ์การติดตั้งและการเปิดตัว
ลูกค้ารายงานอย่างสม่ำเสมอว่าผลิตภัณฑ์ของ qtenboard คือ เสถียรเชื่อถือได้ด้วยการตอบสนองหลังการขายที่รวดเร็วและ ปรับแต่งอย่างมีประสิทธิภาพ -ซึ่งช่วยให้ qtenboard สร้างชื่อเสียงที่ดีมากในตลาดการศึกษาทั่วโลก




สวนอุตสาหกรรม qtenboard ครอบคลุม330,000ตารางเมตรพร้อมอาคารเฉพาะ16อาคารมันมี:
1.สายการผลิต SMT ที่ทันสมัย
2.สายการประกอบอัตโนมัติเต็มรูปแบบ
3.การประชุมเชิงปฏิบัติการพันธะฝุ่นฟรี
4.ห้องปฏิบัติการอายุมืออาชีพ (การทดสอบความเครียด)
พวกเขาทดสอบทุกแผงสำหรับความแข็งแรงของโครงสร้างสัมผัสความถูกต้องอะคูสติกลำโพงและความน่าเชื่อถือผ่านการทดสอบอายุ-เพื่อให้แน่ใจว่าแม้ในการผลิตมวลอุปกรณ์แต่ละชิ้นตรงตามมาตรฐานคุณภาพระดับสากล
การเป็นเจ้าของโรงงานของตัวเองหมายความว่าพวกเขามี การควบคุมเต็มรูปแบบ กว่าเวลานำคุณภาพและค่าใช้จ่ายให้พันธมิตรขอบจริง-โดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับโครงการขนาดใหญ่หรือสัญญาระยะยาว
สำหรับลูกค้า B2B ทั่วโลก qtenboard เสนอ ระบบสนับสนุนด้านเทคนิคที่ครอบคลุม:
1.อัปเกรดระบบระยะไกล
2.เอกสารทางเทคนิค
3.คำแนะนำในการติดตั้ง
4.on-SITE/การฝึกอบรมระยะไกล
5.ความช่วยเหลือในท้องถิ่นเมื่อจำเป็น
ทีมวิศวกรของเราสามารถให้คำปรึกษาโครงการก่อนปรับใช้ตรวจสอบระยะไกลและสนับสนุนในระหว่างการเปิดตัวและการบำรุงรักษาอย่างต่อเนื่องการเปลี่ยนและบริการอัปเกรดเฟิร์มแวร์
ด้วย DMS และระบบระยะไกล qtenboard ช่วยให้พันธมิตรค้นหาปัญหาอย่างรวดเร็วลดต้นทุนหลังการขายและปรับปรุงประสิทธิภาพการดำเนินงานในทุกช่องทาง
Q1: What is the daily production capacity of Qtenboard? Can it support mass customization?
The daily production capacity of Qtenboard is approximately 200 pieces. If it's a large-scale order, we will directly activate all three production lines across China and support mass customization.
Q2:Does Qtenboard support white-labeling and customized UI/systems?
Yes, it supports white-labeling and customization (brand, UI, wallpaper, packaging, etc.).
Q3: What international certifications does Qtenboard have? Are there strict tests before shipment?
Qtenboard has CE, RoHS, COO, CCC, ISO9001, etc. Each product undergoes strict tests before leaving the factory.
Q4: How long does it usually take from placing an order to shipping? Which logistics methods are supported?
We need to know your specific requirements and quantity. Generally, a sample order can be dispatched within 3 working days. We support shipping by sea, land, and air.
Q5: Does Qtenboard provide remote system upgrades and equipment management? How long is the after-sales response time?
Yes, we do. Qtenboard provides remote system upgrades and equipment management. We are available 24/7 online.