ป้ายดิจิตอลบางเฉียบที่สร้างขึ้นจากการออกแบบทีวีที่มีกรอบแคบเป็นพิเศษมีขอบที่บางเพียง1มม. เพื่อให้ดูสะอาดตาและกว้างขึ้นและพื้นที่แสดงผลที่สมจริงยิ่งขึ้น

ป้ายดิจิทัล qtenboard
สองฐานการผลิตระดับโลกในเซินเจิ้นและกว่างโจว-เพื่อให้แน่ใจว่าอุปทานที่มั่นคงความสอดคล้องสูงและความร่วมมือระยะยาวสำหรับแบรนด์ทั่วโลก, qtenboard ทำงานโรงงานขนาดใหญ่สองแห่งพร้อมกระบวนการผลิตที่ควบคุมได้อย่างเต็มที่
| แสดงพารามิเตอร์ | |
| พารามิเตอร์ทางเทคนิคต่อไปนี้ขึ้นอยู่กับรุ่น55นิ้วหากท่านต้องการข้อมูลทางเทคนิคสำหรับขนาดอื่นๆโปรดติดต่อ Qtenboard | |
| มียี่ห้อสินค้า | Qtenboard |
| โมเดลโมเดลจำลอง | QM-5515GPW |
| ขนาดหน้าจอหน้าจอ | 55นิ้วค่ะ |
| ความละเอียดสูง | 1920*1080,2K; 3840*2160,4K ค่ะ |
| มุมมองของมุมมอง | 178 |
| อัตราส่วนความคมชัด | 3000:1 |
| จอแสดงผลขนาด | 1224.2 × 750.55มม. (สูง × V) |
| อัตราการแสดงผล | 16:9 / 9:16 |
| ไฟหลังรถ | แอลอีดี |
| ความสว่างความสว่างสูง | ≥250cd/㎡ |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิทซ์ |
| สีสำหรับตกแต่ง | 16.7ม. (8บิต)/1.07B(10บิต) |
| การกำหนดค่าระบบ | |
| ระบบการทำงานของ | แอนดรอยด์ |
| เวอร์ชัน | 9.0 / 11.0 / 13.0 / 14.0 / 16.0 |
| Cpu ของผู้ผลิตอุปกรณ์เดิม | A55 × 8 / A55 × 4 Cortex-A73 × 4 Cortex-A53 × 4 Cortex-A72 × 4 |
| GPU สกูบา | จี52 |
| แรมเอ็ม | 1 / 2 / 4 /6 / 8 GB |
| หน่วยความจำจัดเก็บข้อมูล | 8 / 16 / 32 / 64 / 128 GB |
| อินเทอร์เฟซ | HDMI in * 1, USB3.0 * 2, TF Card * 1, RJ45 * 1 (อุปกรณ์เสริม) |
| อินเทอร์เฟซเสียง | 3.5มิลลิเมตร * 1 |
| เครือข่าย | 1ชิ้น, 100/1000เมตร |
| WIFI และบลูทูธ | Wi‑fi ในตัว (2.4 GHz/5 GHz single-band/dual‑screen wi‑fi 6) & BT 4.2 / 5.0 / 5.4 |
| ฟังก์ชันระบบ | |
| ความสามารถในการถอดรหัส | รองรับการถอดรหัสและเล่นวิดีโอและรูปภาพ2/4K |
| แอปพลิเคชันซอฟต์แวร์ซอฟต์แวร์ | สนับสนุนการติดตั้งซอฟต์แวร์ของบุคคลที่สาม |
| ภาษาที่ใช้ภาษา | ภาษาอังกฤษฯลฯภาษา |
| ภาพเคลื่อนไหวในการบูต | รองรับการปรับแต่ง |
| รีโมตคอนโทรลอินฟราเรด | ใช้งานระบบด้วยรีโมทคอนโทรล |
| ฟังก์ชันเสียง | รองรับเอาต์พุตช่องสัญญาณซ้าย/ขวา, เครื่องขยายเสียง8Ω คู่ในตัว |
| เปิด/ปิดเครื่อง | การควบคุมระยะไกล/เวลา/ปลุกเครือข่าย/เริ่มต้นด้วยตนเอง |
| การอนุญาตระบบ | อนุญาตให้รากและปรับแต่งการพัฒนาซอฟต์แวร์ |
| โหมดเมาส์ | รองรับเมาส์แบบมีสาย/ไร้สายหรือใช้คีย์บอร์ด |
| การอัปเดตระบบ | รองรับการอัปเกรดภายในประเทศและระยะไกล |
| โหมดการเล่น |
เสียง: MP3, WMA, WAV, APE, FLAC, AAC, OGG, M4A, 3GPP ฯลฯ Picture:JPG、BMP、PNG etc Video:AVI,rm,rmvb, MKV,WMV,MOV,MP4 etc |
| การพิมพ์ | แป้นพิมพ์ Android มาตรฐานเป็นค่าเริ่มต้นสามารถติดตั้งการพิมพ์ของบุคคลที่สามได้ |
| ฟังก์ชั่นเพิ่มเติม | ทำตามคู่มือการใช้งาน/วิดีโอหรือติดต่อซัพพลายเออร์ |
| ฟังก์ชันซอฟต์แวร์ (CMS optional) | |
| รองรับพื้นหลัง | เว็บ/มือถือ IE (เครือข่ายท้องถิ่น /wan) |
| โหมดการเล่น | เครือข่าย/แบบสแตนด์อโลน |
| การสนับสนุนการเล่น | วิดีโอ/รูปภาพ/คำบรรยาย /ppt/ เว็บ/สภาพอากาศ/นาฬิกาฯลฯผสมในการเล่น |
| ประกบกันอย่างชาญฉลาด | สนับสนุนโหมดการเล่นที่กำหนดเองเพื่อเชื่อมต่อเป็นการตั้งค่า |
| ฟังก์ชั่นจับเวลาเวลา | สนับสนุนการตั้งค่าการเล่นโปรแกรมที่กำหนดเองในช่วงเวลา |
| การบริหารจัดการเทอร์มินัล | ผู้ดูแลระบบสามารถสร้างและแก้ไขบัญชีสำหรับการบริหารระดับ |
| ฟังก์ชั่นเพิ่มเติม | ทำตามคู่มือการใช้งาน/วิดีโอหรือติดต่อซัพพลายเออร์ |
| พารามิเตอร์เครื่อง | |
| สีสำหรับตกแต่ง | ดำ/ขาว/อื่นๆ |
| วัสดุกรอบกรอบ | อลูมิเนียม (วาดลวดออกซิไดซ์) |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กแผ่นรีดเย็นโลหะ (เคลือบโลหะ) |
| วัสดุพื้นผิว | กระจกนิรภัย3มม. (ทางกายภาพ) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1226.2*770*88.2มม. (สำหรับอ้างอิงเท่านั้น) |
| ขนาดบรรจุของ | 1325*800*142มม. (สำหรับอ้างอิงเท่านั้น) |
| วัสดุบรรจุของ | กล่องกลาง/กรอบไม้/กล่องไม้ |
| สุทธิ/น้ำหนักรวม | 10กก./13กก. (สำหรับอ้างอิงเท่านั้น) |
| วิธีการติดตั้ง | ติดบนผนัง/ฝัง/แขวน/วงเล็บ |
| คุณสมบัติทางไฟฟ้า | |
| สถานการณ์ | ในร่ม |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | AC110-220V |
| สแตนด์บายพาวเวอร์ | ≦ 1W |
| กำลังไฟพิกัด | ≦ 130W |
| สภาพแวดล้อมที่เหมาะสม | อุณหภูมิ-0 °C ~ 55 °C/ความชื้น10% RH ~ 90% RH |
| สภาพแวดล้อมการจัดเก็บ | อุณหภูมิ: -5°C ถึง60°C/ความชื้นสัมพัทธ์: 10% RH ถึง90% RH |
ร้านทำผม/ร้านตัดผม
บริการแสดงรายการราคาหรือข้อเสนอส่งเสริมการขายวิธีที่คุ้มค่าในการดึงดูดการเดินเข้าและเพิ่มประสบการณ์ในร้านค้า
3C ร้านอิเล็กทรอนิคส์/ ขายปลีกตรง
แสดงคุณสมบัติของสินค้าแฟลชดีลและโปรโมชั่นป้ายดิจิตอลที่เป็นมิตรกับงบประมาณเพื่อเพิ่มทัศนวิสัยของผลิตภัณฑ์และการขาย
ร้านอาหาร/คาเฟ่
เหมาะสำหรับเมนูโปรโมชั่นและรายการพิเศษประจำวันโซลูชันราคาไม่แพงสำหรับอุปกรณ์ขนาดเล็กเพื่อดึงดูดลูกค้าด้วยภาพไดนามิก
| ฟีเจอร์ | คำอธิบายของภาพ |
|---|---|
| โลโก้แบรนด์และภาพเคลื่อนไหวจากรองเท้าบู๊ต | ปรับแต่งผลิตภัณฑ์ของคุณด้วยโลโก้ที่กำหนดเองและภาพเคลื่อนไหวเริ่มต้นสำหรับเอกลักษณ์ของแบรนด์เต็มรูปแบบ |
| UI/OS ปรับแต่งอย่างล้ำลึก | อินเทอร์เฟซระบบช่างตัดเสื้อธีมและฟังก์ชันการทำงานเพื่อให้ตรงกับความต้องการเฉพาะของแบรนด์ของคุณ |
| การปรับเปลี่ยนแชสซีและแม่พิมพ์ | ปรับเปลี่ยนเปลือกอุปกรณ์หรือออกแบบแม่พิมพ์ใหม่สำหรับลักษณะผลิตภัณฑ์ที่แตกต่างกัน |
| การออกแบบบรรจุภัณฑ์ | บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเองเพื่อให้เหมาะกับความต้องการในการสร้างแบรนด์และการจัดส่งทั่วโลกของคุณ |
| การติดตาม SN และการผลิตแบทช์ | แต่ละหน่วยติดตามด้วยหมายเลขประจำเครื่องที่ไม่ซ้ำกันเพื่อให้แน่ใจว่ามีคุณภาพและจัดการหลังการขายได้อย่างมีประสิทธิภาพ |
| บริการฉลากสีขาว | นำเสนอผลิตภัณฑ์พร้อมออกสู่ตลาดภายใต้ชื่อแบรนด์ของคุณเอง |
| ความสามารถในการจัดหา ckd/skd | ตัวเลือกการจัดส่งที่ยืดหยุ่น: สมบูรณ์กึ่งเคาะลงหรือประกอบหน่วยอย่างเต็มที่ |
| การพัฒนาซอฟต์แวร์และการสนับสนุน sdk/api | รวมการใช้งานของบุคคลที่สามหรือพัฒนาซอฟต์แวร์ที่เป็นกรรมสิทธิ์เพื่อตอบสนองความต้องการของโครงการเฉพาะ |
ทางเข้าโรงงาน-สิ่งอำนวยความสะดวกที่ทันสมัยและกว้างขวางออกแบบมาสำหรับการผลิตที่มีประสิทธิภาพสูง
สายการผลิต-สายการประกอบอัตโนมัติเต็มรูปแบบสำหรับการส่งออกที่มีคุณภาพสม่ำเสมอ
การควบคุมคุณภาพ-การทดสอบอย่างเข้มงวดช่วยให้มั่นใจได้ว่าผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้สำหรับลูกค้าทั่วโลก
คลังสินค้าและโลจิสติกส์-การจัดเก็บที่เป็นระเบียบและการจัดส่งที่มีประสิทธิภาพสำหรับการกระจายทั่วโลก
ร้านค้าปลีกและโซ่แฟชั่น-จอแสดงผลส่งเสริมการขายที่มีผลกระทบสูงใช้กันอย่างแพร่หลายในห่วงโซ่ค้าปลีกทั่วโลก
Supermarket & hypermarket Chains-ป้ายที่เสถียรและยาวนานสำหรับโปรโมชั่นประจำวันและการนำทางในร้านค้า
พื้นที่เชิงพาณิชย์ของห้างสรรพสินค้า-การแสดงรูปแบบขนาดใหญ่สำหรับการโฆษณาแบรนด์และโปรโมชั่นผู้เช่า
สนามบินและสถานีรถไฟ-การดำเนินงาน24/7ที่เชื่อถือได้ในฮับการขนส่งการจราจรสูง
Qsr & Restaurant menu boards-เมนูดิจิตอลแบบไดนามิกและหน้าจอส่งเสริมการขายสำหรับแฟรนไชส์โซ่
โรงพยาบาลและศูนย์บริการสาธารณะ-แสดงข้อมูลที่ชัดเจนสำหรับการนำทางประกาศและคิวบริการ
ล็อบบี้ขององค์กรและอาคารสำนักงาน-ป้ายมืออาชีพสำหรับการสร้างแบรนด์ข้อมูลผู้เข้าชมและการแสดงเหตุการณ์
Hotel & Hospitality Groups-การแสดงล็อบบี้ที่หรูหราสำหรับข้อความต้อนรับและเนื้อหาส่งเสริมการขาย
พื้นที่การศึกษาและนิทรรศการ-ใช้สำหรับประกาศวิทยาเขตการแสดงนิทรรศการและกระดานข้อมูล
Qtenboard ให้สมบูรณ์ Pre-ขายและบริการหลังการขายระบบมั่นใจมั่นคงระยะยาวความร่วมมือและเรียบโครงการจัดส่งสำหรับแบรนด์ต่างประเทศและผู้จัดจำหน่าย