Bảng hiệu kỹ thuật số siêu mỏng với màn hình 4K sống động. Hoàn hảo cho vải bạt kỹ thuật số, màn hình nghệ thuật kỹ thuật số và màn hình biển hiệu kỹ thuật số hiện đại.

QtenboardLưng phẳng siêu mỏng Biển báo kỹ thuật số
Nhà máy của chúng tôi, với dây chuyền sản xuất mạnh mẽ ở thâm quyến và Quảng Châu, chuyên sản xuất bảng hiệu kỹ thuật số siêu mỏng chất lượng cao. Mỗi màn hình được xây dựng với các tấm HD bền, lắp ráp chính xác và thiết kế mặt sau phẳng để gắn tường liền mạch.
Chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh OEM/ODM đầy đủ để đáp ứng nhu cầu của khách hàng toàn cầu. Tiết kiệm năng lượng và được thiết kế để sử dụng lâu dài trong môi trường thương mại, bán lẻ và thư viện, các màn hình biển hiệu kỹ thuật số, vải bạt kỹ thuật số và màn hình nghệ thuật số kết hợp thiết kế hiện đại với hiệu suất đáng tin cậy, mang đến trải nghiệm thị giác cao cấp.
| Thông số hiển thị | |
| Các thông số kỹ thuật sau đây dựa trên QM-5525CP Mẫu 55 inch. Nếu quý khách cần thông số kỹ thuật đối với các kích thước khác, vui lòng liên hệ Qtenboard. |
|
| Thương hiệu | Qtenboard |
| Mô hình | QM-5525CP |
| Kích thước màn hình | 1029.6 (Cao) × 680.4 (V) (mm) |
| Khu vực trưng bày | 16:9 / 9:16 |
| Tỷ lệ khung hình | 500cd/㎡ |
| Độ sáng | 3000:1 |
| Sự tương phản | 1200:1 |
| Màu sắc | 8bit (16.7M) |
| Loại đèn nền | Dled |
| Góc nhìn tối đa | 178° |
| Nghị quyết | 3840*2160/4K |
| Thông số hệ thống | |
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Android |
| Phiên bản | 9.0 / 11.0 / 13.0 / 14.0 / 16.0 |
| Bộ xử lý trung tâm | A55 × 8 / A55 × 4 Cortex-A73 × 4 Cortex-A53 × 4 Cortex-A72 × 4 |
| GPU | G52 |
| Bộ nhớ RAM | 1 / 2 / 4 /6 / 8 GB |
| Bộ nhớ lưu trữ | 8 / 16 / 32 / 64 / 128 GB |
| Cổng đầu vào | HDMI in * 3, USB3.0 * 2, USB 2.0*1, Thẻ TF * 1, RJ45 * 1. Loại-C * 1 (tùy chọn) |
| Cổng đầu ra | Tai nghe * 1 |
| Giao diện âm thanh | 3.5mm * 1 |
| Mạng lưới | 1 cái, 100 / 1000M |
| Wifi và Bluetooth | Tích hợp Wifi (2.4G/5G tín hiệu đơn/Wi-Fi Màn hình kép 6)& BT 4.2 / 5.0 / 5.4 (tùy chọn) |
| Thông số máy | |
| Định dạng video | PAL/NTSC/GIÂY |
| Định dạng âm thanh | DK/BG/I |
| Công suất đầu ra âm thanh | 2x10W (6 Ω) |
| Tiêu thụ điện năng | ≤150W |
| Standby Power Consumption | ≤ 0.5W |
| Tuổi thọ | 30000 hours |
| Power Input | 100-240V, 50/60Hz |
| Dimensions | 1237.95 (L) x 710.05 (H) x 28.5 (W) mm |
| Packaging Dimensions | 1332 (L) x 843 (H) x 146 (W) mm |
| Net Weight / Gross Weight | 16KG / 18.8KG |
| Operating Environment | Operating Temperature: 0°C to 50°C; Operating Humidity: 10% to 80% RH; |
| Môi trường lưu trữ | Storage Temperature: -20°C to 60°C; Storage Humidity: 10% to 90% RH; |
| Phụ kiện | |
| Điều khiển từ xa | 1pc |
| Instruction Manual Quantity | 1pc |
| Power Cord | 1.8m 1pc |
| Wall-mounted bracket | 1pc |
| Features | |
| 1. Wall-mountable, recessed, concealed design. | 2. Ultra-thin design, 28.5mm thickness. |
| 3. 11.5mm narrow plastic frame with four equal sides. | 4. Hidden T-shaped cable ducts for versatile cable routing in three directions. |
Retail Store Scene - Flat-back digital signage in a retail store, showing prices and promotions, seamless wall mount, modern high-end commercial environment, 4K photorealistic.
Supermarket Scene - Flat-back digital signage on supermarket shelves or wall, displaying prices and discounts, sleek seamless installation, busy store, 4K photorealistic.
High-End Art Display Scene - Flat-back digital signage with wood frame in gallery or hotel, showing high-definition artwork, elegant interior, 4K photorealistic, display like framed art.
| Tính năng | Mô tả |
|---|---|
| Logo thương hiệu & Khởi động hoạt hình | Cá nhân hóa sản phẩm của bạn với logo tùy chỉnh và hình ảnh động khởi động để nhận diện thương hiệu đầy đủ. |
| Tùy chỉnh sâu giao diện người dùng/Hệ điều hành | Điều chỉnh Giao diện hệ thống, chủ đề và chức năng phù hợp với yêu cầu độc đáo của thương hiệu. |
| Sửa đổi khung gầm và khuôn đúc | Sửa đổi vỏ thiết bị hoặc thiết kế khuôn mẫu mới cho bề ngoài sản phẩm khác biệt. |
| Thiết kế bao bì | Bao bì tùy chỉnh phù hợp với thương hiệu và nhu cầu vận chuyển toàn cầu của bạn. |
| Theo dõi SN & sản xuất hàng loạt | Mỗi thiết bị được theo dõi với một số sê-ri duy nhất để đảm bảo chất lượng và quản lý hậu mãi hiệu quả. |
| Dịch vụ nhãn trắng | Cung cấp các sản phẩm sẵn sàng ra thị trường dưới tên thương hiệu của riêng bạn. |
| Khả năng cung cấp ckd/skd | Tùy chọn vận chuyển linh hoạt: Đơn vị hoàn chỉnh, Bán tháo hoặc lắp ráp hoàn chỉnh. |
| Hỗ trợ phát triển phần mềm & SDK/API | Tích hợp các ứng dụng của bên thứ ba hoặc phát triển phần mềm độc quyền để đáp ứng nhu cầu dự án cụ thể. |
Vận hành Robot công nghiệp-Cánh tay robot xử lý hàn, đặt và lắp đặt.
Trạm lắp ráp thủ công-Kỹ thuật viên lành nghề lắp ráp các thành phần quan trọng bằng tay.
Dây nguồn & tín hiệu-Cáp và đầu nối được lắp đặt theo tiêu chuẩn chính xác.
Thử nghiệm lão hóa & đốt cháy-Thử nghiệm chạy điện 48 giờ đảm bảo độ ổn định và độ bền.
Màn hình hiển thị cửa sổ-được cài đặt trong các cửa hàng Uniqlo ở hà lan để thu hút lưu lượng truy cập chân và giới thiệu hình ảnh thương hiệu và nội dung quảng cáo.
Kiosk kỹ thuật số K-Style-được triển khai tại các trung tâm bán hàng bất động sản ở Anh để khuyến mãi bất động sản, giới thiệu dự án và tương tác với khách hàng.
Biển báo kỹ thuật số Hai Mặt-được lắp đặt tại 7-11 cửa hàng tiện lợi ở Thái Lan, cung cấp các chương trình khuyến mãi khả năng hiển thị cao và nhắn tin thương hiệu từ cả hai bên.
Biển báo kỹ thuật số đứng sàn-được sử dụng trong các cửa hàng thương hiệu Innisfree tại Việt Nam để ra mắt sản phẩm, chiến dịch quảng cáo và tiếp thị theo mùa.
Biển báo kỹ thuật số đứng ngoài trời-được triển khai trong cộng đồng dân cư ở Singapore để biết thông báo công cộng, thông báo bất động sản và thông tin cộng đồng.
Trưng bày Áp phích đứng trên sàn-được sử dụng tại các cửa hàng ZARA ở Hồng Kông cho các chiến dịch thời trang, Hàng Mới Về và nâng cao thương hiệu tại cửa hàng.
Hệ thống quản lý hàng đợi & màn hình hiển thị-được áp dụng tại các bệnh viện ở Trung Quốc để quản lý lưu lượng bệnh nhân, hiển thị số hàng đợi và nâng cao hiệu quả dịch vụ.
Standbyme TV-được sử dụng bởi người dùng cá nhân ở Malaysia để giải trí gia đình, chia sẻ màn hình linh hoạt và kịch bản lối sống di động.
LCD video Wall-được lắp đặt tại các cửa hàng thương hiệu DJI tại Nhật Bản, tạo ra trải nghiệm trực quan tuyệt vời cho các cuộc trình diễn sản phẩm và kể chuyện thương hiệu.
1. Hỗ trợ trước khi bán hàng
Đội ngũ của chúng tôi cung cấp Hướng dẫn chuyên nghiệp trước khi mua hàng, giúp khách hàng lựa chọn đúng sản phẩm, giải pháp thiết kế và bố cục dự án phù hợp với nhu cầu của họ.
2. Dịch vụ hậu mãi
Từ cài đặt đến bảo trì liên tục, Chúng tôi đảm bảo vận hành trơn tru và thời gian hoạt động cao, giải quyết mọi vấn đề kỹ thuật nhanh chóng.
3. Hỗ trợ kỹ thuật
Hỗ trợ chuyên gia có sẵn trực tuyến hoặc tại chỗ, bao gồm xử lý sự cố, cập nhật phần mềm và tối ưu hóa hiệu suất.
4. Dịch vụ tùy biến
Chúng tôi cung cấp các tùy chọn linh hoạt cho thiết kế giao diện người dùng, màu sắc thiết bị, Cấu hình phần mềm và các tính năng phần cứng để đáp ứng các yêu cầu của Dự án độc đáo.
5. huấn luyện & hướng dẫn
Các nhà khai thác và kỹ thuật viên được đào tạo Thực Hành Để Tối đa hóa hiệu quả và tận dụng tối đa khả năng của các sản phẩm qtenboard.
6. Vận chuyển & giao hàng
Vận chuyển toàn cầu với bao bì an toàn, giao hàng kịp thời và hỗ trợ Hải Quan đảm bảo sản phẩm của bạn đến nơi an toàn và đúng tiến độ.
7. Hỗ trợ dự án
Hỗ trợ toàn diện cho việc triển khai quy mô lớn, bao gồm lập kế hoạch giải pháp, giám sát lắp đặt và quản lý dự án.
8. Quản lý từ xa
Thông qua CMS và các công cụ giám sát của chúng tôi, khách hàng có thể quản lý nội dung, theo dõi trạng thái thiết bị và thực hiện cập nhật hệ thống từ xa.
9. Bảo hành & hỗ trợ mở rộng
Bảo hành tiêu chuẩn với phần mở rộng tùy chọn, bao gồm các bộ phận thay thế, đảm bảo sự an tâm và độ tin cậy lâu dài.
10. Đáp ứng khẩn cấp & Dịch vụ Giá Trị Gia Tăng
Phản hồi nhanh đối với các vấn đề quan trọng, cộng với tư vấn bổ sung, tư vấn thiết kế nội dung và nâng cấp phần mềm để nâng cao tác động kinh doanh của bạn.